மெகா ஏலத்தில் மயங்கிய தொகுப்பாளர்..!

ஐபிஎல் 15-வது சீசனின் மெகா ஏலம் பெங்களூருவில் தொடங்கி விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. அனைத்து அணிகளும் தங்களுக்கு தேவையான வீரர்களை ஏலம் எடுத்து வருகின்றனர். இந்நிலையில், திடீரென நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளர் மயங்கி விழுந்தார்.

பெங்களூரு நகரில் நடைபெற்று வரும் ஐபிஎல் மெகா ஏலத்தை ஏலதாரர் ஹக் எட்மேட்ஸ் சிறப்பாக தொகுத்து நடத்தி வந்தார். அவர் அந்த பணியை கவனித்து வந்தபோது திடீரென மயங்கி விழுந்தார். அதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது. கடந்த 2018 முதல் அவர் ஐபிஎல் ஏலத்தை முன்னின்று ஏலதாரராக நடத்தி வருகிறார்.

மிகவும் துடிப்புடன் அவர் தனது பணியை கவனித்து வந்தார். 36 ஆண்டுகளாக அவர் ஏலம் விடும் பணியை கவனித்து வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

vaaitha

நாங்க அதுக்காக அழையுறமா?… ‘வாய்தா’-வுக்கு எதிராக கொந்தளித்த வழக்கறிஞர்கள்!

வாய்தா என்ற திரைப்படத்திற்கு எதிராக வழக்கறிஞர்கள் போராட்டம் நடத்திய சம்பவம் பரபரப்பைக் கிளப்பியுள்ளது….