போட்டியின்றி தேர்வு… சென்னையின் முதல் இளம் மேயராக பொறுப்பேற்றார் பிரியா ராஜன்!

Priya Rajan

சென்னை மாநகராட்சியில் 200 வார்டுகளுக்கு நடத்தப்பட்ட நகர்ப்புற உள்ளாட்சி தேர்தலில் 178 வார்டுகளை திமுக மற்றும் அதன் கூட்டணி கட்சிகள் கைப்பற்றியது. இந்நிலையில் சென்னை மாநகராட்சியின் மேயர் பதவி பட்டியலின பெண்ணுக்கு ஒதுக்கப்பட்டிருந்த நிலையில்,வடசென்னையைச் சேர்ந்த பிரியா ராஜன் மேயர் பதவிக்கும், துணை மேயராக அன்பழகனும் போட்டியிடுவதாக திமுக தலைமை நேற்று அறிவித்தது.

நடந்து முடிந்த நகர்ப்புற உள்ளாட்சித் தேர்தலுக்கான மேயர், துணை மேயர் பதவிகளுக்கான பிரநிதிகளை தேர்வு செய்யும் மறைமுக தேர்தல் இன்று நடைபெற்றது. சென்னை மாநகராட்சியில் திமுக சார்பில் ப்ரியா ராஜன் மட்டுமே மேயர் வேட்பாளராக போட்டியிட்டதால், அவர் போட்டியின்றி தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளார்.

28 வயதான பிரியா ராஜன் சென்னை பல்கலைக்கழகத்தில் எம்.காம் படித்துள்ளார். மேலும் இவர் திமுக முன்னாள் எம்.எல்.ஏ. செங்கை சிவத்தின் பேத்தி ஆவார். முதன் முறையாக வடசென்னையில் இருந்து தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ள மேயர் மற்றும் மிக இளம் வயதில் சென்னை மேயராக பொறுப்பேற்றவர் என பல பெருமைகளை அடைந்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.