டிரம்பின் Truth Social மக்கள் பயன்பாட்டிற்கு வந்தது

அமெரிக்க முன்னாள் அதிபர் டொனால்ட் டிரம்ப் உலகின் அனைத்து சமூக வலைதளங்களிலும் தடை செய்யப்பட்டுள்ளார்.கடந்த ஒரு வருடமாக, உலகம் முழுவதும் உள்ள மக்கள் பயன்படுத்தும் எந்த சமூக ஊடக தளத்திலும் டிரம்ப் செயலில் இல்லை. அனைத்து தளங்களிலும் கட்டுப்பாடுகளுக்குப் பிறகு, டிரம்பின் சொந்த செயலான Truth social app தொடங்கப்பட்டுள்ளது. ஆப்பிள் ஆப் ஸ்டோரில் வெளியிடப்பட்ட ஒரு நாளுக்குப் பிறகு, ட்ரூத் அதிகம் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட செயலியாக மாறியுள்ளது.

சுமார் 500 பீட்டா சோதனையாளர்கள் பங்கேற்று, ஆரம்ப நிலை பதிப்பை சோதனை செய்தனர். இந்நிலையில் தற்போது ‘Truth Social’ ஆப் ஐபோன் பயனர்களுக்காக வெளியிடப்பட்டுள்ளது. ஆப்பிள் ஆப் ஸ்டோரில் இதை பயனர்கள் பதிவிறக்கம் செய்யலாம் என்று கூறப்பட்டது.

செயலி வெளியான 24 மணி நேரத்தில் ஆப் ஸ்டோரில் இது முதலிடத்தை பிடித்து பிற நிறுவனங்களுக்கு அதிர்ச்சி அளித்தது. டெக் ஜாம்பவான்களுக்கு விட்ட சவாலில் ட்ரம்ப் வெற்றி கண்டுள்ளார் என அவரது ஆதரவாளர்கள் கொண்டாடி வருகின்றனர். இன்னும் ஒரு சில வாரங்களில் ஆண்ட்ராய்டு Play Store தளத்தில் இந்த செயலி பதிவேற்றப்பட உள்ளது.

Truth Social App-ஐ பயன்படுத்த, iOS 13 அல்லது அதற்குப் பிந்தைய பதிப்பில் இயங்கும் ஐபோன் தேவை. பயனர்களின் இலவச பயன்பாட்டிற்கு அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ள இந்த செயலியின் அளவு 12.4MB ஆக உள்ளது.

பிப்ரவரி 21 அன்று, ஆப் ஸ்டோரில் சமூக ஊடக வகையின் சிறந்த இலவச பயன்பாடுகளின் பட்டியலில் Truth மூன்றாவது இடத்தில் இருந்தது. வெளியீட்டுக்கு முன், சத்தியத்திற்காக முன்கூட்டியே ஆர்டர் செய்யும் வசதி கொடுக்கப்பட்டது. சிறந்த பயன்பாடுகளின் பட்டியலில் உண்மை வந்திருக்கலாம், ஆனால் பயனர்கள் அதில் பல சிக்கல்களைப் பற்றி புகார் செய்கின்றனர். பிழையைப் பெற்ற பிறகு, பயன்பாட்டின் பதிவிறக்கம் நிறுத்தப்பட்டது. பயனர்கள் காத்திருக்கும் அறிவிப்பைப் பெறுகின்றனர்.

ட்ரூத் சோஷியல் தளமானது பயனர்கள் அவர்கள் விரும்பும் வகையில் தங்களது பக்கத்தை வடிவமைத்துக் கொள்ளும் வசதியை வழங்குகிறது. மேலும் தேடல் வசதி மூலமாக நீங்கள் உங்களுக்கு விருப்பமான பிரபலங்கள், அரசியல் ஆளுமைகள், நபர்களை தேடி கண்டுபிடித்து அவர்களை பின் தொடருவதற்கான வசதியையும் அளிக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

நெருக்கடி நிலைக்கு இம்ரான் கான் அரசே காரணம் – பாகிஸ்தான் பிரதமர் ஷெபாஸ் ஷெரீப்

பாகிஸ்தான் பிரதமராக இம்ரான் கான் இருந்த நிலையில் அவருக்கு எதிராக நம்பிக்கையில்லா தீர்மானம்…